Labarai

  • Fasahar gine-gine na katako na magudanar ruwa

    Fasahar gine-gine na katako na magudanar ruwa

    Yadda ake shimfida allo na magudanar ruwa 1. Tsaftace dattin da ke wurin shimfidawa da daidaita siminti ta yadda ba a sami kurakurai a wurin ba. Rufin gareji na waje da lambun rufin yana buƙatar samun gangara na 2-5‰. 2. Roof greening da waje gareji rufin kore za a iya amfani da w ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi wani tabkin wucin gadi anti-seepage membrane?

    Yadda za a zabi wani tabkin wucin gadi anti-seepage membrane?

    Zaɓin kayan aikin anti-sepage, membrane anti-seepage abu ne mai mahimmanci ga tafkin artificial anti-sepage, don haka da farko, wajibi ne a zabi geomembrane na ingancin da ya dace, kuma la'akari da dacewa da ginin. Ya kamata zaɓin geomembrane ya kula ...
    Kara karantawa
  • Menene Nano Synthetic Polymer Materials?

    Menene Nano Synthetic Polymer Materials?

    Nano Synthetic Polymer Materials, wanda aka fi sani da kayan haɗin gwiwa ko nanocomposites, kayan haɗin gwiwa ne waɗanda ke haɗa fa'idar kayan polymer da sauran abubuwan ƙira. Daga mai yiwuwa na tsarin samuwar, nano roba polymer kayan an yi su daga polymer kayan modifyin ...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin fiberglass geogrid da sauran nau'ikan geogrid

    Menene bambanci tsakanin fiberglass geogrid da sauran nau'ikan geogrid

    Fiberglass geogrids ana kiranta da fiberglass geogrids a cikin aikinmu. Yana da kyakkyawan kayan aikin geosynthetic don ƙarfafa shimfidar wuri, ƙarfafa tsohuwar hanya, ƙarfafa shimfidar hanya da tushe mai laushi. Fiberglass geogrid ya zama wani abu da ba za a iya maye gurbinsa ba a cikin maganin tunani ...
    Kara karantawa
  • Aikace-aikacen Synthetic Thatch a Resort

    Aikace-aikacen Synthetic Thatch a Resort

    Aikace-aikace na Sinthetic Thatch a wurin shakatawa Haɗin ƙwarya na wucin gadi da wurin shakatawa ya balaga da shahara. Simulators suna da aikace-aikace da yawa. Ana iya amfani da su don ƙirƙirar yanayi mai kyau na yanayin pristine. Har ila yau, sun kasance na zamani da fasaha bayan zane. Wasu sun kashe...
    Kara karantawa
  • Wadanne dalilai zasu shafi amfani da geogrids filastik

    Wadanne dalilai zasu shafi amfani da geogrids filastik

    Plastic geogrid sabon nau'in kayan polymer ne da aka samar a cikin al'ummar yau. Bayan miƙewar shugabanci na bidirectional, kayan yana da daidaitaccen tsayin daka da ƙarfin juzu'i mai jujjuyawa, kyawu mai kyau, juriya mai ƙarfi da kyakkyawan aiki. A cikin kula da kariya ...
    Kara karantawa
  • Me yasa ake Maye gurbin Gidajen Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

    Me yasa ake Maye gurbin Gidajen Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

    Zaɓin kayan rufin rufi yana ɗaya daga cikin matakan da ake bukata don gina gida mai kyau. Cikakken rufin rufin da yake tabbatar da yanayi, juriya na mold da juriya mai sanyi, yana taka muhimmiyar rawa a cikin kayan ado na gine-gine. Tsawon ƙarnuka da yawa, bambaro da ganyen dabino sun shahara sosai a cikin t...
    Kara karantawa
  • Me yasa tafkuna na wucin gadi ke zaɓar barguna masu hana ruwa a matsayin yadudduka marasa ƙarfi?

    Me yasa tafkuna na wucin gadi ke zaɓar barguna masu hana ruwa a matsayin yadudduka marasa ƙarfi?

    Bentonite barguna masu hana ruwa sun kasance suna da kyawawan tallace-tallace a kasuwa. Kuma wannan nau'in bargo mai hana ruwa ya zama sananne ga yawancin abokan ciniki saboda yin amfani da shi sosai. Tabbas, wannan yana da alaƙa kai tsaye da halayen aikin bargo mai hana ruwa a cikin appli ...
    Kara karantawa
  • Bukatun gine-gine don shingen shinge a kan titin hanya

    Bukatun gine-gine don shingen shinge a kan titin hanya

    Abubuwan da ake buƙata na gini don shingen hana fasa a kan titin titin Tushen hana fasa-kwauri na titin kayan gyaran gadon hanya ne. An gabatar da aikinsa a gaban abubuwan da ke ciki da yawa kuma an gabatar da bukatun gininsa. Kuna iya bibiya don sanin menene buƙatun gini...
    Kara karantawa
  • Menene buƙatun allunan hana ruwa na rami lokacin kwanciya

    Menene buƙatun allunan hana ruwa na rami lokacin kwanciya

    Lokacin dasa katakon hana ruwa na rami, ana buƙatar bin ƙa'idodi masu zuwa: 1. Ya kamata a yanke sassan da ke fitowa kamar ragamar ƙarfe da farko sannan a yi laushi da toka na turmi. 2. Idan akwai bututun da ke fitowa, yanke su a sassauta su da turmi. 3. Lokacin da...
    Kara karantawa
  • Halin ci gaba na inverter na hasken rana

    Halin ci gaba na inverter na hasken rana

    Mai juyawa shine kwakwalwa da zuciyar tsarin samar da wutar lantarki na photovoltaic. A cikin tsarin samar da wutar lantarki na hasken rana, ikon da aka samar da wutar lantarki ta hanyar wutar lantarki shine ikon DC. Koyaya, yawancin lodi na buƙatar wutar AC, kuma tsarin samar da wutar lantarki na DC yana da iyakacin iyaka kuma yana da inco ...
    Kara karantawa
  • Abubuwan buƙatu na asali don samfuran hasken rana na hotovoltaic

    Abubuwan buƙatu na asali don samfuran hasken rana na hotovoltaic

    Modulolin hoto na hasken rana dole ne su cika buƙatu masu zuwa. (1) Zai iya samar da isasshen ƙarfin injiniya, don haka samfurin photovoltaic na hasken rana zai iya jure wa damuwa da damuwa da girgiza yayin sufuri, shigarwa da amfani, kuma zai iya jure wa tasirin ƙanƙara. (2)...
    Kara karantawa