Fale-falen Rufin Rufin Clay Mai Launi Mai Kala Mai Karewa
Bayanin Kamfanin:
KEBA - An kafa shi a cikin 2006, wanda ya haɗa da amfani, ƙira, ƙira da kasuwanci na wuri mai faɗi da samfuran rufi.
Cikakken Bayani:
Abu:Polymer Nano Modified Material
Zaɓin Launi:launin toka tare da kore, blue, launin toka, baki (Ba da sabis na musamman idan suna da buƙatu masu yawa)
Girma ko ɗaukar hoto:Pls a tuntube mu don samun ƙarin bayani. Ƙwararrun ƙungiyarmu za ta iya taimaka muku ƙididdige takamaiman adadin, kawai san girman rufin ku ko ƙirar zane.
Fasalin saman:
1. santsi amma ba zamewa ba, yana da taɓawa.
2. wasu alamu, tsarawa, bazuwar shakatawa.
Amfanin Samfura:
1.Hasken Nauyi.Suna da sauƙi fiye da fale-falen rufin yumbu. Kyakkyawan fasalulluka masu nauyi suna rage farashin sufuri da gyaran rufin, saboda duka manyan motoci da rufin rufin suna iya ɗaukar ƙarin fale-falen rufin a ƙarƙashin girma iri ɗaya.
2.Ba a karyewa.Sun dace da jigilar kaya mai tsayi. Sauƙi don shigarwa.
3.Zaɓi mai launi.Launuka iri-iri na zaɓi na iya ƙara salon rufin, ƙara jin daɗin rayuwa, da rage matsin rayuwa.
4.Tsarin salo na gargajiya.Zane na waje yana da dogon tarihi wanda ya shahara koyaushe.
5. Mai hana ruwa ruwa.Ya jure gwaje-gwaje na yanayi daban-daban, kamar iska mai ƙarfi, ruwan sama mai yawa da dusar ƙanƙara.